Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni huyu jamaa na taka ngumu za binadamu?!. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 11, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni mara ya tatu nimemkuta akicheza drafti halafu kila mara anatoa kiberiti halafu ananusa kisha anavuta hisia na kuonekana kufurahia hali ile.Ikabidi nimuulize,akaniambia "huwa nasikia raha sana nikisikia harufu ya taka ngumu za binadamu"(tafsida ni yangu) baada ya kusema hayo akaondoka huku akiniacha na maswali mengi.Hivi ni mzima huyu au ana ukichaa?Iweje atembee na hiyo kitu?Au ni aina ya ugonjwa mpya?
     
  2. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,315
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Mmm puuuuu!!!! Cjui nimefikaje hapa
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Poleeeee!Usirudie tena njia hii!
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa niliwahi kumsikia akitoa ushuhuda Agape TV kuwa zamani kabla ya wokovu alikuwa ameoa shoga na kila alipokuwa anasafiri alikuwa kisafiri na hizo taka ngumu za binadamu na kuzinusa kila anapomkumbuka mkewe. Haya ni mambo machafu zaidi ya mahusiano kuwahi kuyasikia.
    Nalazimika kuamini kuwa hata huyo ndg unayemzungumzia inawezekana kuwa na yeye ni mmoja wa washiriki wa huduma za namna hiyo.
    Nafikiri tunahitaji kumuomba Mungu aepushe kizazi hiki na matukia machafu ya namna hii.
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    khaaaaaaaaaaaaaaa!!hadi kichefu chefu
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sio mzima huyo atakuwa anamatatizo ya akili kuna aina nyingi ya uvichaa mojawapo ndio hiyo.... mpelekeni hospitali huyo akapatiwe usauri nasaha mkimchelewesha atapotea...
     
  7. M

    Mama Elvis Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndg huyo mtu kwa aclimia zte hufanya mapenz kinyume na maumbile,mean sehem ya nyuma.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Samahani mkuu labda nitaweza kuchangia kama utanifafanulia asili ya huyo jamaa,kwani huyo jamaa ni Mpemba..??
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kashazoea kula ndogo huyo mpaka amekua addicted.
     
Loading...