Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni huko NEC Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Panda Kapesi, Nov 23, 2011.

  1. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kimya mshindo jamani. Toka asubuhi source zetu za ndani za Dom hamjatujuza nini kinaendelea na uvuaji wa magamba huko ndani......au mmebanwa?
    tunasubiri kwa hamu mtujuze!
     
  2. s

    saluu Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi magamba yamegoma kuvuliwa ndo maaana hakuna kilicho jiri mpaka sasa
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    gamba likikaa sana linakuwa sehemu ya mwili na ukilazimisha kulivua unapoteza maisha.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Yanayojilia Dodoma ni msukule. Picha hizo za huyo mjumbe ambaye ni Mbunge wa Singida kukimbia kikao kwenda kupooza nerves kwa kumeza moshi wa tobacco kutelemshia na kikombe cha tangawizi baada ya kubugia kashata ni dalili tosha yaliyomo kikaoni vurugu tupu, kukamiana, maana ngoma ilnayolia sana ni dalili ya kupasuka punde.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu naye mjumbe wa NEC?
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    uteuzi wa makatibu 10 wa CCM wa wilaya . Kwa Mujibu wa Taarifa iliyotolewa na Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye walioteuliwa kuwa ni: Makatibu wa wilaya wapya walioteuliwa ni kama ifuatavyo: -
    1. Ndg. Zainabu Mlawa,
    2. Ndg. Paulo Mwita,
    3. Ndg. Magdalena Ndwete,
    4. Ndg. Ramadhani Sevingi,
    5. Ndg. Odilia Maholeo,
    6. Ndg. Omari Zuberi Mbwana
    7. Ndg. Raymond Mangwala,
    8. Ndg. Yahya Saleh Issa, 9. Ndg. Ame Omar Mkadam
    10. Ndg. Langael Akyoo

    Pia Kamati Kuu ya CCM imetengua uteuzi wa Makatibu watatu wa wilaya na kuwapangia kazi nyingine. Makatibu hao ni:-
    1. Ndg. Zubeda Mbarouk aliyekuwa Kwimba
    2. Ndg. Mussa Wenema aliyekuwa Kilindi
    3. Ndg. Mkongea Ally Pira aliyekuwa Wilaya ya Magharibi. Kamati Kuu ya Halimashauri Kuu ya Taifa inafanyika tarehe 21 na 22/11/2011 na kufuatiwa na kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa kitakachofanyika tarehe 23 na 24/11/2011. Kikao hicho na vingine vinafanyika chini ya Mwenyekiti wa CCM, Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete. Baada ya kumalizika kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa tarehe 25 hadi 27/11/2011 kutafanyika Semina ya Watendaji wa Chama Cha Mapinduzi wa ngazi ya Kitaifa hadi Wilaya. Katika semina hiyo watakaoshiriki ni Wajumbe wa Sekretarieti ya Halmashauri Kuu ya Taifa, Sekretarieti za Jumuiya za Chama Cha Mapinduzi (UWT, UVCCM na WAZAZI), Makatibu wa CCM wa Mikoa na Wilaya zote nchini.
    Nilikuwa nawajuza.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Angewezaji kuwepo kwenye kkao kama si mjumbe?
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona hawanywi maji?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    watakunywaje kwani wamemaliza matatizo walionayo..
     
  10. m

    mmemkwa Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polinium TLK
     
Loading...