Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Hospitali ya Temeke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmakonde, Jan 30, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Jamani karne ya 21,kwa nini Watanzania tunaruhusu wagonjwa kulala kitanda kimoja hospitalini?
    Kumbuka Temeke iko jijini,je huko Mtwara,Kigoma ,Shinyanga na Singida itakuwaje?

    Tuliona Super Model Naomi Campbell alipotembelea martenity ward hapo,na kukuta akina mama wajawazito wanalala chini.

    Je sisi watanzania ni wazima vichwani?Tunasubiri Wazungu watupe msaada wa vitanda?Kama ni capacity,hatuna pesa za kujenga hospital nyingine?i dont think so!
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Unatakiwa ujiulize ni nini vipaumbele vya Serekali, cha kufurahisha watawala wameshagundua kamradi ka India hata wakipata mafua wanaenda India,
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwanza inatakiwa wilaya za temeke, kinondoni, na ilala kuwe na more than 3 hospitals in each ambazo zina uwezo mkubwa wa vitanda na wodi za wagonjwa. Lakini watawala hilo haliko kichwani mwao, wanawaza kwenda kutibiwa nje halafu wakirudi wanajua watapokelewa uwanja wa ndege.
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani mafundi welding wakipewa kamradi kakutengeneza vitanda watashindwa?
    Mbona wanatengeneza vitu vingine vya quality nzuri tu?
    I wish ningekuwa na mamlaka fulani kweli ningefanya hivyo. Si lazima kuwa na vitanda vya hospitali kama vya Magharibi!! Kwani wao walianzia wapi?

    Ni ufinyu na utumwa wa mawazo!!

    Natamani tungekuwa na Kagame wetu
     
Loading...