Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni? Helicopter zarindima Arusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sigienet, Oct 7, 2011.

  1. s

    sigienet Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni jana majira ya saa saba na leo majira ya asubuhi.

    Zimeonekana helkopta tatu zikiruka kwa kufuatana. Cha kushangaza iliyotangulia ina rangi ya njano ubavuni na sehemu iliyobakia ni kijani!!!!!!!!!11
    je, ni ile iliyokuw igunga imeshaanza mchakato wa uchaguzi wa madiwani unatarajiwa!!

    Kama kuna mwenye info kamili atujulishe.
     
  2. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna mambo mawili nayahisi hapo. Jana ulimsikia Maige tbs akiwa assure watalii kuwa Tz ni salama kwa watalii tofauti na Mombasa Kenya la Pili Kwani ile kesi ya kina Mbowe haiendelei leo? lbada hili ni kwa kuguess zaidi wanamabunduki(Magamba) wanarudisha zile helikpta zao si tulisikia kabla ya kutua Igunga zilitokea Arusha
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nafikiri zina rudishwa ziliko tolewa maana walizikod kwa ajili ya kampeni za Igunga
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani si walikodi Helkopter moja tuu?
    sasa
    mbona zinaonekana mbiili zikifuatana?
     
  5. s

    sigienet Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nashukuruni kwa kunipa hizo alternatives, naelekea kwenye viunga vya mji, naweza kuthibitisha hayo!!!!!!!!!!!1
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Labda na CUF inarudi
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wananmalizia mafuta yaliobaki kabla ya kuzirudisha kwao.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1-CCM
    2-CUF
    3-Viongozi wa serikali waliokupo igunga
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Naomba kurekebisha taarifa ilotolewa hapo juu kidogo.
    Jana asubuhi zilipita helkopta sita kuelekea town.. Jioni zikarudi nne kuelekea zilipotoka.
    Leo asubuhi mida ile ile ya jana zimepita tatu kuelekea mjini.
     
  10. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana yule Mbunge wa Arumeru aliyekuwa mahututi labda anapanda Helkopta kwa mara ya mwisho. Teh teh teh .......
     
  11. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli na mimi nimeziona sijui kuna ajenda hapa.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    moja walipewa CUF

     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    moja ya magamba nyingine ya Cdm ie chaga development manifesto.
     
  14. s

    si mbumbumbu New Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wakuu kwa mshtuko!!! Hizi Chopa ziko hapa A town kwa shughuli za utalii. Kuna Tour Company moja imezikodi wanafanya game Ngorongoro, Serenget na Manyara. Nafkiri wana VIP clients wanaohitaji privacy.
     
  15. s

    si mbumbumbu New Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wakuu kwa mshtuko!!! Hizi Chopa ziko hapa A town kwa shughuli za utalii. Kuna Tour Company moja imezikodi wanafanya game Ngorongoro, Serenget na Manyara. Nafkiri wana VIP clients wanaohitaji privacy.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    asante kwa kutujuza.
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,922
    Trophy Points: 280
    hivi we dafi si mwandishi wa gazeti la kubenea ama?kama ndie mbona una upeo kiduchu ivo?
     
Loading...