Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Hawa wastaafu hawaonekani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ochu, Sep 19, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakati kampeni zinaendelea kupamba moto mpaka sasa hatujawasikia Mkapa, Mwinyi, Msuya, Warioba na Sumaye wanampigia kampeni Kikwete....kuna tatizo gani? au ndo wamemtosa? Nyerere alimsaidia sana Mkapa kuingia madarakani kama mnakumbuka.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160


    Warioba hana imani kabisa na uongozi wa JK!
    Sumaye ni mpinzani wa jadi wa JK.
    Mwinyi sees the guy as too childish, na amesahau kabisa mahitaji ya raia!
    Msuya is busy with his businesses and has no time for useless and neglecting fellow!
    Mkapa has thrown him in a swimming pool and thinks he can defend himself!

     
  3. M

    MHANJO Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamemchoka pia .
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Baadhi yao si wasafi pia. Wanaogopa kupambana na watu kama kina Dr. Slaa.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    Umesahau ni majuzi tu Mwinyi 'alibusu' pete la kuume la Jakaya. Ondoa jina la Mwinyi. Misikiti tu inamtosha kumpigia debe JK (nadhani umeskia skia kuhusu baadhi ya watu (Londa) kufanya kampeni Misikitini).

    Hao wanaobaki (Ben, Cleo, Jose, na Fred) sababu ni moja tu: "SIYO WAISLAMU"
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Ninaona hiyo siyo sababu ya msingi ksa ccm ya waislamu??Ahamed Salim yupo wapi??Mwinyi anakila sababu kwani utawala wa Ben ulimtosa!Jk ndo akamrudi ktk system
     
  7. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hawataki kuchafua zaidi CV zao,pili labda hawakukaribishwa kufanya kampeini labda sio mtaji kwa sasa,tatu inawezekana wanatafakali mwenendo wa kampeini kabla ya kuingia vitani saa za majeruhi, nne chuki binafsi na mgombea.
     
  8. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawataki kua kama siNema kumnadi mgombea mdhaifu kiasi hicho
     
  9. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukisimama kumnadi jk utawaambia nini wananchi
     
  10. Kidege

    Kidege Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wameanza kusoma alama za nyakati
     
  11. A

    August JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    labda waogopa ulinzi usio onekana wa yahya hussein,
     
Loading...