Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni gazeti la Raia Mwema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sembuli, Jun 23, 2012.

  1. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kama mdau na msomaji wa kila wiki wa gazeti la raia mwema nasikitishwa na kukithiri kwa matangazo kuliko habari za upembuzi yakinifu kama nilivyo zoea, ukitaka kuthibitisha kasome la wiki hii na wiki iliyopita, huwezi amini kati ya kurasa 24, only 9pages(including front page)ndio habari na makala nyingine 15 pages matangazo! kona ya karugendo kwa wiki ya pili mfululizo nayo haipo kisa matangazo,, kama kuna anaejua kinachoendelea anijuze
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Soma mwananchi
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    La jumatano lilipoteza mwelekeo.huwa nawajua kwa habari za makala ila..stori ya mnyika waliyoitoa hainiingii akilini
     
  4. h

    hoyce JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo, wamekosea. Ratio inatakiwa 60%editorial: 40% adverts. Matangazo yakiongezeka unaongeza pages. Ndo kisa, mfano, mwananchi jana ilipokuwa na adverts pg 23, lilikuwa la pg 56, badala ya 32 au 40 za kawaida
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unategemea nini toka kwa mchumia tumbo Dilunga na huyu ndio Mhariri wa hii gazeti njaa mbaya sana!
     
  6. Y

    Yarrot Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Dahhh kweli aisee hata mimi nilishangaa kuwa hili ni gazeti la matangazo ama ni gaeti la makala? Raia Mwema angalieni kama mmekosa makala za kuandika mseme!
     
  7. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuna waomba Raia Mwema wabadilishe hali hii la sivyo Gazeti litakosa mwelekeo na wadau hawatalipenda tena. Ikumbukwe kuwas wasoma Magazeti serious kama raia mwema na watu walewale. Tafadhali wajitahidi ili wasije shusha credibility yao.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanaboa sana siku hizi......nilishangaa pia sana.....naona pole pole wanaligeuza gazeti la matangazo!
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakushauri uwe unasoma gazeti la Al-nuur.
     
Loading...