Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni gazeti la mwanahalisi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marunde, Feb 4, 2011.

  1. Marunde

    Marunde Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Wana jf mi sielewi kwa nini gazeti la mwanahalisi hawataki kuapdate kila mara hawajui kwamba tulio nje tunalitegemea sana kwa kupata taarifa muhimu.Gazeti la Raia mwema wao huwa hawachelewi kuapdate kila week.P/s Wamiliki wa Mwanahalisi tunaomba muwe mnatutendea haki tulioko nje.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo avatar yako mh!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa-update nini hasa?
    Mbona mie ninayo nakala yao ya toleo la wiki hii?
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    wako kibiashara, Hilo gazeti ni la wiki kwa hiyo linauzika wiki nzima, hivyo baada ya wiki kuisha ndio wanaliweka mtandaoni na hii mara nyingi inafanyika ili watu waweze kulinunua kwanza, maana ukiliweka mtandaoni watu wanaweza kwenda kuliangalia humo na hata kuprint zile habari muhimu na biashara ikakosekana

    baadhi ya magazeti wanatumia njia ya kuweka vichwa vya Habari tu, lakini full story huwa haifunguki, ndhani hata IPP kuna kipindi walikuwa wanatumia hiyo njia
     
  5. Marunde

    Marunde Senior Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mkuu wewe unatumia website gani kuipata hebu iweke hadharani,ninachojua hawaja update toleo la wiki hii hadi sasa kwenye website yao ya .www.mwanahalisi.co.tz,zile habari zilizopo ni za last week.e.g kikwete njia panda.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hadi mwili unasisimka!!!
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Okay, nimekusoma na ni kweli hawaja-update toleo la this week kwa website yao.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kweli:clap2:
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafikiri alimaanisha toleo la online.
     
Loading...