Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Gazeti la Mtanzania Kuishambulia Serikali Kiasi Hiki!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelambegu, Apr 15, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Gazeti la Mtanzania la leo Ijumaa limeibuka na kichwa cha habari kwenye ukurasa wa mbele kinachoelezea ufisadi wa Bilioni 48 ulioibuliwa na Mhe. Kabwe Zitto. Kinachonishangaza ni 'tone' iliyotumika! Kwa mtu anayefuatilia vyombo vya habari vya New Habari Corporation, atakubaliana nami kwamba hili ni badiliko kubwa na la ghafla. Kabla ya hapo ilikuwa ni kawaida kusoma vichwa vinavyoisifu ccm na serikali yake na wakati huo huo wapinzani wakipondwa sana. Inaonekana kuna jambo limetokea. Mimi nahisi labda ndiyo matokeo ya mabadiliko ya hivi karibuni ya ccm.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wameshaanza kujichoma wenyewe, hapo ndio siasa ya Tanzania inavyozidi kuwa tamu!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado dooooo
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rostam anataka kuweka wazi kuwa fisadi wapo wengi si yeye pekee so lazima wafe wote.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mni vita ya panzi. Wacha kunguru tuandae party
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha waanikane tu, huu ni mwanzo tutasikia mengi baada ya kujivua gamba.
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni habari njema sana hiyo!
     
  8. m

    mukwano Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ndio yameanza, unajua Mungu anazo njia nyingi za kutupigania.
    Alitumia viwete wakoma kutisha na kufukuza majeshi ya Washami waliokusanyika kuvamia Jerusalemu.
    Mungu hashindwi kutumia majeshi ya Wafiristi kuipigania Tanzania!!!!!!!
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    yes NDIO DALILI ZA "WANAMTANDAO" HALISI,WEMBE WALIOUTUMIA KUWANYOLEA WENZAO SASA WANAUGEUZA UWANYOWE WENYEWE.
    *ROSTAM AMEANZA KUONYESHA KUWA ALIKUWA NA MSAADA KIASI GANI KWENYE MEDIA,AKI-COVER STORY ZA KWELI NA KUWEKA ZA UONGO.
    *SASA AMEAMUA KUWEKA WAZI UKWELI KWA KUFUATA HAKI YA UANDISHI.
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    New Habari nayo INAJIVUA MAGAMBA.
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Namshauri RA asiiuze New Habari ili baada ya gamba JK kuondoka ikulu 2015 yaanze kutuwekea A-Z za kashfa zake.
    RA ni bepari kwa sasa anamwogopa JK rais ila JK atakapovunjwa meno kwa kuondoka ikulu basi tutajionea siri zake hadharani thru New habari
     
  12. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said! Kitakachofanyika sasa ni "kama kuwa mbaya na iwe mbaya",tutaskia mengi
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tuliyatarajia haya, Chama ambacho kila mtu ni fisadi unategema nini? Kwa maoni yangu CCM na Kikwete mwenyewe ndio gamba lenyewe
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hilo gazeti malaya. halifai hata kuitwa Mtanzania.
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Kweli mungu anafanya mambo yake kwa wakati wake................mungu kaonyesha njia
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Magamba hayo.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu suala kubwa ni biashara wameonakila wakiitetea serikali magazeti hayaendi na wameamua kuwa wakweli!
     
  18. Mlume

    Mlume Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa gazeti la Mtanzania linaonyesha kujivua gamba! Hata gazeti la juzi Jumatano katika habari yake ya mbele yenye kichwa cha habari "NAPE NA CHILIGATI WAMCHIMBA JK" ilionyesha dhahiri mashambulizi dhiki ya JK! Nadhani mambo sasa yanaelekea kuiva!
     
  19. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    JK Kamwaga mboga Rostam anamwaga ugali.... Sasa watalala njaa!
     
  20. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo ukweli utakapojulikana kwamba CCM yenyewe ni gamba haliwezi kujivua. Yenyewe inatatakiwa kuvuliwa na watanzania.
     
Loading...