Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulikoni Ettiennes Hotel?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Jul 15, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Maeneo ya Upanga, Sea View, Karibu na BP filling station kulikuwa na hoteli moja mashuhuri sana ikiitwa Ettiennes Hotel, ilivuma sana miaka ya 1970 na 1980.

    Moja ya sifa zake ni historia nzuri sana katika ukombozi Kusini mwa Afrika.

    Sasa hivi inaelekea kuwa ngofu na kwa jinsi Watanzania tulivyo" shake well before use" inaweza kupigwa nyundo na kupoteza historia yake.

    Kitu gani kinaendelea hadi jengo hilo sasa kuwa gofu? Mwenye data atujuze.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi BWM hajaipiga BEI? Maana ipo karibu sana na Makazi yake!
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Naona imenunuliwa na huyu jamaa hapa Chini...:A S tongue:

    Teamo

    JF Premium Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
    Location: ZERO_PUB/ETIEENS/WHY NOT PUB/OCEANIC HOTEL
     
Loading...