Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni DCI Robert Manumba!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Indume Yene, Oct 24, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari zilizojiri hivi punde ni kwamba Mkurugenzi wa Makosa ya Jinai (DCI) Bw. Robert Manumba amewasili wilayani Maswa. Habari zaidi zinadai kuwa Manumba yumo wilayani Maswa kwa ajili ya kusaidia upelelezi wa kifo cha aliyekuwa dereva wa mgombea ubunge jimboni humo kupitia CCM.

    Hakuna kitu chochote duniani ambacho kinaweza kulinganishwa na uhai wa mtu. Lakini cha kushangaza iweje Manumba aende yeye mwenyewe huko Maswa wakati wapo wasaidizi wake katika mikoa na wilaya? Wakati wale watoto wanateketea kule Tabora au Temeke mbona hakwenda?? Wale wananchi waliouawa kule Ukerewe mbona hakwenda. Wale wananchi waliouawa Bweri, Musoma mbona hakwenda lakini Maswa ndo ameona kuna umuhimu wa yeye kama Mkurugenzi kwenda!!

    Maswa kuna nini? Manumba hasitumie wakati huu kuwaadaha wananchi kuwa ni muwajibikaji sana. Kesi za fisadiz bado anazikalia....hana lolote zaidi ya kutaka ku-generate spin.

    Zimebaki siku chache kubariki mabadiliko......HUSIDANGANYIKE.

    Natoa pole kwa wafiwa.
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This country bwana, inatia kichefu chefu sasa. Anyway ngoja tuone kama haki itatendeka na safari hii wasukuma wamechoka kugeuzwa mtaji kwa ccm.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ni picha halisi ya tawala zisizo makini zinavyoendesha mambo yao, na sasa wameshaset precedent, God forbid lakini ikitokea say washabiki wa CHADEMA Aruusha wameuwawa na wale wa CCM je Batilda atawekwa ndani????
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,959
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 280
    haya ndio anayoyapinga Slaa, kila mtu kateuliwa na Rais, na mwisho wa siku mtu anafanya kazi kumridhisha aliyemteua
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naskia kuna delegate kubwa sana ya CCM inataka kutumia msiba huo kushinda uchaguzi... at any cost
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Usanii wa serikali ya Jk umekaribia ukingoni. Waache tuwapumzishe kwa amani.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo SHIBUDA alitoa mari ya kumuuwa yule kijana?
    Hii nchi bana veri veri unwell
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    usikute na mkulu au makamba au kinana au hata RIZ1 wapo kule kuwin vote za wanaccm wenzao. maana nazo hizo watazikosa
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naamini wananchi sasa hivi wanaelewa kuwa CCM wanatafuta opportunity. Tutasikia magunia ya mchele yamepelekwa huko.
    Nasisitiza, uhai wa mtu hauwezi kulinganishwa na kitu chochote duniani, lakini CCM wanatakiwa kuwa makini sana na hizi spin za kudanganyia ili kupata kura.
     
  10. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kweli gete nkoi.

    yani duli na mazahabhu, ma-alimasi lakini dulibhahabhi guti mva?

    nibhuli?

    mokono bhagudumana duhu.
     
  12. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona huyo alikuwepo? alionyweshwa na tbc akiwapa pole wafiwa
     
  13. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Makamba alienda juzi kule baada tu ya kusikia mwana-CCM ameuawa. Alionyeshwa juzi
     
  14. g

    grandpa Senior Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda ameenda kuangalia ule mtama aliopigwa OCD Nduguru na mgombea wa CCM, Robert Simon Kusena unafaa kufungulia mashtaka!
     
Loading...