Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulikoni Dar live!parking at ur own risk!!!kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Feb 20, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hakika kwa sasa ktk jiji la dsm kiwanja hiki cha starehe ndicho kimekuwa gumzo,kila kona,na nikutokana na buruduni live zinazokuwepo, ila kuna tatizo juu ya suala la parking, jana nilikuwa pale na jamaa yangu alikuwa na gari lake,tulipofika tukaonyeshwa sehemu ya parking na mlinzi,na sehemu yenyewe ni ile sehemu ya kati kati ya hifadhi ya barabara ya kilwa! Ndipo magari yana park!

    Mlinzi akatuhakikishia kuwa ulinzi ni wa uhakika, bac tukaingia ndani,kwenye mida ya saa tano ucku tunaondoka tunakuta side mirror zote zimenyofolewa!

    Tukamuita mlinzi na kumuuliza kulikoni,anajibu yeye haucki na ulinzi wa magari!,tukaenda kwa muhusika mwingine naye anajibu kuwa wao hawahusiki na ulinzi wa magari!ilikuwa zogo kwani jamaa ni mtata,ndio akaja mzee fulani naye ni muhusika pale,kidogo ana busara,akamuomba leo aende waangalie watamsaidiaje.
     
  2. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wazee wamepiga deal!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    ndio wanajiharibia hivyo..sasa unafikiri mtu anayeipenda gari yake ataipeleka tena?
     
Loading...