Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulikoni CCM, watafika 2015 kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chifunanga, Jan 10, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    WAZIRI Mkuu wa zamani, John Malecela, amesema kuwa CCM imewakosea adabu maaskofu hivyo inapaswa kukutana nao na kuwaomba radhi.Akizungumza na Mwananchi jana, Malecela alisema kitendo cha kuwashambulia maaskofu hao kilichofanywa na CCM mkoani Arusha ikiwa ni pamoja na kuwataka wavue majoho na kuingia kwenye siasa, ni utovu wa nidhamu.


    KATIKA hali isiyokuwa ya kawaida Waziri katika Baraza la Mawaziri ameamua kumkosoa mwenzake hadharani kutokana na uamuzi alioutangaza hivi karibuni kwa Taifa.

    Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Samuel Sitta ndiye amepata ujasiri huo kwa kumkosoa Waziri wa Nishati na Madini, William Ngeleja, kutokana na kutangaza kuilipa Kampuni ya kufua umeme ya Dowans Sh bilioni 94, hatua ambayo anaona hakustahili
    kuitangaza yeye.


    Kazi ipo mwaka huu. Naona februari inachelewa....bunge lianzeeeeeee
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawawezi kufika kwani kikwete mwenyewe anakufa mwakani pamoja na chama chake ka diwani wa ccm arusha kahamia chadema na kuuacha udiwani kuna chama hapo?
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzambia, hawajambo kigamboni?
     
  4. T

    The Future. Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo wakubwa, tuzidi kuomba ujasiri kutoka kwa mungu ili tuikomboe nchi yetu.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Du! 'Kama Mnajimu mkuu Africa Mashariki na kati!'
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ufalme ukifitinika unaanguka..... Safari yao imeshawadia....
     
Loading...