Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni CCM? Hata Rambirambi nayo....!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idimulwa, Jan 19, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwenye mafuriko ya jangwanai Dar hivi karibuni CCM ilitoa ubani wa shlng mil 4 kwa wahanga huku CDM ikitoa Mil 25.Jana kwenye msiba wa Regia Mtema kule Ifakara CCM hawajatoa rambirambi wakidai watatoa baadaye wakajipange huku CDM wakitoa ml 15 kwa familia ya marehemu kama ilivyotangazwa na Zito Kabwe.

    My take:Japo kutoa ni moyo,hii inaashiria kitu gani kwa jamii ikizingatiwa kuwa kumekuwa na malalamiko ya ccm kutumia kiasi kikubwa cha pesa kushinda chaguzi mbalimbali kuliko chama chochote cha siasa hapa nchini?Anayetaka source kuhusu suala la rambirambi jana Ifakara asome Tanzania Daima ya leo ukurasa 2 kwenye maneno yaliyo chini ya kichwa kidogo cha habari ambacho ni mwendelezo wa habari kuu toka ukr 1 inayoongelea mazishi ya Regia Mtema "Spika amsifu marehemu"
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu sasa huko tunaingia kwingine but unajua kuwa serikali imefilisika mojakwamoja na ccm haina pesa mkuu!
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Wanataka waipiku Chadema.
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuhudhuria kwao ni upendo tosha kuliko hata kutoa pesa.
     
  5. k

    kipinduka Senior Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan lazma rambirambi,mbana hamjuuliza chausta!
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unamchokonoa mwanzilishi wa cuf, na alishakataa kutajwa tajwa bila ruhusa yake.
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo ni matakwa ya mtu binafsi....uwepo kwenye msiba una uzito kuliko rambirambi.pata picha ccm watoe mil 100 halafu hata kiongozi mmoja asiende kwenye msiba.ungesemaje?
     
  8. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,766
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    jamaa walijitoa sana wapeni thanks, si unaona mpaka mnawachunia kwa kuwa front.
    Manake michano ya bungeni ilikaa kushoto, uungwana ukawa mbele
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hata wasipo toa pesa ushiriki wao ktk msiba unatosha
     
Loading...