Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni ccm b(cuf)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyengo, Nov 25, 2010.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    jamani mbona nashindwa kuelewa kuhusu cuf. Katika baraza la mawaziri wa tanzania bara hakuna hata kiongozi wa cuf aliechaguliwa pamoja na kuwa walikuwa bega kwa bega na ccm halisi. Hivi mkwere kashindwa walau kuwapa hata ka asante kidogo. Sasa pale mjengoni watakuwa kama neutral au upande upi. Jamani naomba nisaidiwe na hilo
     
Loading...