Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni BSS? Nasikia ilikuwa jana

Discussion in 'Entertainment' started by Raia Fulani, Oct 15, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    BSS ya mwaka huu imepoteza mvuto. Jana ndo ilikuwa fainali na wengi hatujui kilichojiri huko. Wadau tuambieni nani alikuwa nani huko
     
  2. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 519
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Yeah man. Hawa mapimbi kweli. Kwenye TV hawajaonesha, magazeti hakujaandikwa. Mpaka sasa hatujui nini kilijiri Diamond Jubilee. Kuna jamaa kanambia Mkata Viuno kalamba 40M. mwenye info please tuambie nani kaibuka kidedea
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! 40mil! Na huyo mkata viuno ndo nani tena? Maana hata sijajua walioingia tano bora
     
  4. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 519
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mkata viuno ni Haji Ramadhan.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Hili shindano ni buree kabisa,yaani hawa washindi wake wakitoka hapo wanabakia kuwa wahuni na wazururaji mtaani...hamna kitu pale.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tukubali tu kuwa BSS haina tija. Tangu nimeanza kuifahamu, naona inazidi kushuka hadhi tu. Hakuna mdanii hata mmoja wa bss aliyeonyesha cheche baada ya mashindano kuisha. Wakiendelea hivi watakosa hata wadhamini.
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ni yeye anastahili ila sijajua kwa nini hawakuaonyesha kwenye Tv hata kusikia kwenye vyombo vya habari sijasikia.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    isingekuwa rahisi kuonyesha pale itv kwa kuwa muda huo kulikuwa na kipindi cha maana zaidi cha kipimajoto kikimzungumzia Nyerere. Kimsingi walichemsha kufanya fainali siku ile
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna mwandishi nilipenda sana andiko lake....
    "BSS ni uchochoro wa wasanii wachovu"
    Hata hivyo mapema sana pale mwanzoni wakati inaanza wakina Ritta walipokuwa wanapishana na yule judge mhindi (sijui jina lake), nikajua tu hawa waandaaji ni makanjanja.
    Na yule mhindi sikumuonaga tena hata screening hakumalizia
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    bss ni majambazi....haiwezekani waendeshe ile program kwa kuonyesha kwenye tv na kushawishi watu ku-vote kwa text then fainali haionyeshwi. huo ni wizi na ninaulaaani kwa nguvu zote, tena ni dharau walitegemea watu wa mikoani wote waje hapo diamond jubilee?? kama sio dharau na matusi kwa wananchi wa tanzaniaa ni nini?? alafu mpaka sasa hawajatoa tamko lolote hata kuomba msamaha kwa kushindwa kwao kuonyesha hilo tukio.

    hawa watu waporwe licence, kwanza wanawatukana na kuwakatisha tamaa wasanii wachanga....
     
Loading...