Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni bodi ya mikopo elimu ya juu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bigman 2012, Jun 18, 2012.

  1. B

    Bigman 2012 Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF watu tunaenda field nextwk BODI YA MIKOPO ipo kimya, hatuna pesa za field. Tutaishi vipi huko?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mtaishi kwa kudra za mwenyezi mungu.polen sana.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Msiende field basi
     
  4. E

    EJay JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nadhani mtaingiziwa tu,huwa zinaingizwa siku kama tatu au nne kabla ya kwenda field.kama wakikaa kimya itabidi mlalamike na kwa kuwa waheshimiwa wako Dom ni fasta.
     
Loading...