Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni basi la CHAMPION, La mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emmanuel_mtui, Apr 29, 2012.

  1. E

    Emmanuel_mtui Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnamo tar 25/04/2012 majira ya jioni basi la kampuni ya championi lililokuwa linafanya safari kutoka Dar kuelekea Mwanza lilipata ajali mbele kidogo ya mji wa singida na watu waliumia na inasemekana mmoja alipoteza maisha eneo la ajali na mwingine ktk hospitali ya mkoa, sasa kubwa kuliko ni pale dereva aliyesababisha ajali alivyomaliza mambo na polisi kishkaji? Jee waathirika wanaweza kupata haki zao kweli kwa hali hiii,,,,
     
  2. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Siku ya kupanda hilo basi labda kusiwe na magari kabisa na nmeshindwa kutembea kwa miguu, maana kuna siku nitoka nalo moshi kuja dodoma nahisi ile haikuwa spidi ya gari labda JET
     
  3. K

    Katambao Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! nililiona cz lilipodondoka uwez amini ni tambalale
     
Loading...