Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni always?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kissgarage, Jul 31, 2009.

  1. k

    kissgarage Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Habari zenu wana-JF.
    Mimi nilikua mdau mkubwa wa sanitary pads aina ya always. siku hizi zimekua replaced na freestyle. lakini free syles zenyewe kwa maoni yangu hazina ubora kabisa ukilinganisha na always. what is going on? kiwanda kimeacha kutengeneza au? sababu ukiangalia freesytle super plus ni kama wanakutania vile. jamani hili limenigusa peke yangu? akina mama na pia wengineo karibuni. shukrani
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh. Kwanza Karibu Jamvini. Habari yako?
    Ningekushauri hebu pitia hii thread na uiweke vizuri. Ulete hoja ambayo itaamsha mjadala. Jinsi ilivyo kaa mimi naona bado you need to construct it.
    Ni ushauri tu.
     
Loading...