Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulevya kwa kumuwekea mtu mkojo ndani ya bia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Aug 18, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Nasikia kuna baadhi ya minjemba ikimpa ofa mwanamke, inamwekea kiujanja mkojo ndani ya kinywaji anywacho (mostly kwenye vileo). Baada ya hapo binti anakuwa taabani na jamaa anatumia fursa hiyo kumtenda binti chochote atakacho, maana anakuwa kalewa hajitambui.

    Pia nasikia kuna club moja maarufu jijini Dsm pande za O bay, wahudumu wake wakikushtukia kuwa una noti nene wanakuwekea mkojo kwenye bia kisha wanakuibia vyote ulivyonavyo.

    Je wewe ni kipi ulichokisikia utujulishe?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    maisha club ndio zao hizo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hii ni teknolojia ya zamani sana ya machangudoa......ya kumuibia mteja.....kuna mpya.....stay tuned......
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280

    Preta hebu tumwagie tuijue, usitubanie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    will be back shortly......halafu mbona kama umeogopa sana....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    We unakua wapi mpaka aweke mkojo kwenye bia? Ukinywa bia akikisha haubanduki kwenda chooni kama haujamaliza kinywaji.........
    ┬ĽUkiagiza bia mwambie akupe glass nyingine kama ulitoka kwenda chooni halafu chukua bia ile safisha glass kwanza then ndio uanze kigida!
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hiyo ishu ya mkojo ni uzushi wa enzi zile za mazungumzo baada ya habari RTD...
    Kitu ambacho nimeshakifanyia majaribio na kunipa ushindi ugenini basi ni kitendo cha kuweka ugolo kwenye Bia ya manzi niliekuwa namtamani kitambo ila ye akawa anaringa...

    Alilegeaje?
    Nikajitwika begani kisha nikaenda mfturu....
     
  8. W

    Wajad JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Naomba mwongozo toka kwa mkemia mkuu kwamba bia+mkojo=?
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    majivu ya fegi pia .........
     
  10. f

    felixmbwanji Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa
     
  11. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka u made my day!chukua like hio!
     
  12. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    majivu ya fegi ni balaa
     
  13. f

    felixmbwanji Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okokeni vijana
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    sindio maana wanauliza mbinu za kujiokoa na vibaka.!
     
  15. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...eeh kazi zako za NJE hizo nn..?
    ..mpya ndio ipi ile ya kuweka dawa za kulevya kwenye Nyonyo..?
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    JF ina mambo sana, wacha niende kusikiliza mahubiri ya mwinjilisti Elma Frank Silkiluwasha
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vp wakuu hamkufanya research ya hii mambo wakati wa shamrashamra za Sikukuu!!
     
  18. mandella

    mandella JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 1,876
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kipande kidogo cha Tissue !!
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeee! :spy::spy:
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna moja hiyo ambayo demu akiwekewa inamfanya anakua horny (na hamu) akishainywa yeye ndo anakua anakulazimisha wanasema wanatumiaga hiyo kwa wale mademu wanaojidai wagumu so kuweni makini mkitaka mkienda toilet wakati uko mahali na mtu hakikisha umemaliza kinywaji chako au ukichukue toilet :happy:
     
Loading...