Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulea mtoto wa mwanaume mwenzako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngomo, Feb 5, 2012.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    utafiti uliofanywa unathibitisha kwamba asilimia 70 ya akina baba wengi wanalea watoto ambao sio wa kwao. kwasababu wenye uhakika wa watoto hao ni mama zao tu. sasa kama hali ndio hii nashauri alikina baba tukapime DNA kuhakikisha watoto tulio nao ni wa kwetu
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    unataka kusema huyo unaemjua sio baba yako........
     
  3. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    inawezekana kabisa sie yeye anajua mama yangu baba halisi ni yupi
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujinga tu vipi ukapime DNA kama humuamini mke wako anazaa watoto wa halali basi muwache yaishe.

    Aisay huo ujinga sitaufanya hata siku moja...kwanza una garantee gani DNA itakupa result 100%

    To be honest with u, mwanaume anapo fikia hatua hiyo....mimi namuona hazimtoshi, vipi akaowe mwanamke hujamuamini ana wasi wasi naye.

    Mwanaume anaye jiamini lazima atamini hao watoto ni wake tu, wenye mashaka shaka ni wale wanaudhaifu flani, wanajua hawawapi tendo la ndoa wake zao vizuri....au walisha jua toka mwanzo wameowa malaya :biggrin:
     
  5. J

    J 20A Senior Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu mwanangu wala sina shaka nae ni mimi kila kitu nikiangalia picha zangu za utoto na yeye uwezi kutofautisha kuhusu baba yangu ndio usiseme tumefanana mpaka sauti
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    umepata wapi hiyo 70%??
     
  7. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    from authoritative source
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kitanda hakizai kharamu
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Takwimu za kizushi hujenga madai ya kizushi.
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huo utafiti umefanywa na nani? Ulilenga wanandoa wa hali gani maana wapo wanaooana tayari wakiwa na watoto ambao kwa namna yoyote ile hawawezi kuacha kuwalea na kuwatunza.

    Ukishapima DNA kinachofuta ni nini? Kupima kipimo hiki ni dalili ya uoga wa ndoa na humkabili sana mwanaume asiyejiamini
     
  11. h

    hayaka JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama mke ni wako then na watoto ni mali yako! Acha imani potofu.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    well,
    can you please provide that source, so we can read full story?
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ebu usitake kuharibu nyumba za watu ebu anza wewe kwanza ujue kama huyo unaemuita baba kama kweli wako halafu utulete report.
     
  14. M

    Mbuli Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    iInaudhi sna kulea mtt ambaye sio wako ila ni vizuri kupima na ukawa na uhakika. Hilo la 70% si kweli maana naona ni kubwa mno.
     
  15. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    What about your dad! D'you doubt is not the one?
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    katumia formula ya MAGAZIJUTO..
     
  17. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mbona mmekuwa wakali mko wengi sana
     
  18. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mie mwanangu ni wangu kabisa uhakika ninao! Nimefananae huyo balaa!
     
  19. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Mbona mie najua families esp watu wa age ya 40s, 30s, 20s hao wanawake duh wanacheza nje na kuzaa. unaona kabisa watoto wanafanana na mtu mwingine nje. kuna mmoja ana 4 kids wa tatu ana umbo na sura nzuri sana a girl unaona kabisa hafanani na mama wala baba na hao watoto watatu hata ukilala ukaamka unajua ni siblings 2 girls hawamfikii mdogo wao.
    na ni kweli mama huyo alicheza nje mtoto kafanana na mlaji na ni mzuri uwiiiiiiii
     
  20. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    kwa kiswahili fasaha bi mkubwa wako anaweza akawa kicheche........
     
Loading...