Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulazimishwa kununua vifaa vya shule na mkurugenzi wao wa shule

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lubangojoshua, May 25, 2011.

  1. lubangojoshua

    lubangojoshua Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SHULE YA AZIMIO SEC YA MJINI DODOMA AMBAYO IMEJIZOLEA UMAARUFU KWA KUCHAPA WANAFUNZI VIBOKO MPAKA 48,NA KUPIGA NGUMI WANAFUNZI,MKURUGENZI WA SHULE HIYO AMEBUNI MRADI WA KUWALAZIMISHA WANAFUNZI WAKE KUNUNUA MABEGI YA DAFTARI,VIATU A UNIFORM KUZIPATA HAPO KWAKE KWA LAZIMA,kama huna hela kwenuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,hata kama umelipa ada yoteeeeeeee

    Mbali na hapo ana kamladi kengine kaa kuuza chakula kwa wanafunzi,i wanatoa 1700 kwa mwezi...............
     
Loading...