Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulaleki!! Kumbe mwanadada anavyokuwa na sauti ya mvuto ndivyo anavyokuwa na nafasi ya kudanganya.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kibirizi, Apr 26, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    "The more attrective the voice for a lady, the higher the pitch and the more likely the chances she will cheat". Is it true? Please justfy it or dissaprove. Wana JF kuna ukweli wowote wa jambo hili, tafadhali msaada nahitaji elimu juu ya hili jambo.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kibirizi leo uko na wadada tu kulikoni?? Ngoja tusubiri wadau waje waseme!
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    labda utusaidie Kibirizi,
    hiyo attractive voice ndo ikoje?
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Wewe usitafuta majibu mepesi kwa maswali magumu. Cheater utamjua tu pale atakapo cheat.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mm nina maoni tofauti wanawake wameumbwa kukuvutia ww kwa sauti,umbo,vazi nk ni njia mojawapo ya kukuvutia hata tausi hujitanua kuonyesha rangi za mabawa yake kuvutia dume nk sidhani kama akiwa na sauti nzuri ndio atakudanganya au kukusaliti.inategemea kama hajiigizi kukupenda ili akuchune lakini ni kwa asilima ndogo sana ya hao.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    kuna raha kweli JF

    jana kuna mtu kaleta "angalia condom" ka wataka kujua mtu wako ana cheat
    leo mleta "sauti" khaaaaaa
    Kesho nini tena????

    embu acheni kutafuta visingizio
    na sababu zisizo na msingi wowote..
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kama yangu.
     
Loading...