Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulalamika.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dry seaman, Oct 26, 2011.

  1. d

    dry seaman New Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu naomba kuwasilisha,hivi ni kwanini kila mtu analalamika tu?prezida analalamika...... pm...... waziri wa..... katibu mkuu...... mkurugenzi wizarani......mkuu wa mkoa.....mkuu wa wilaya....... mkurugenzi wa jiji....wa mji.....wakuu wa vyuo.....walimu....wanafunzi....
    wote hawa wanalalamika juu ya maisha duni kwa watanzania hivi ni nani hasa atakuja na majibu sahihi ya utatuzi?
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nashangaa hata wewe na mimi tunaendeleza kulalamika
     
  3. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Upeo wetu wa kimaisha na kifikra, mfumo tulionao na mazingira pia yanayotuzunguka yanatufanya kuwa na maamuzi duni yanayotufanya kulalamika kila wakati.
     
  4. Mwanakilimo

    Mwanakilimo Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kwa nini na wewe unalalamika watu wakilalamika?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwasababu hapendi kuona watu WAKILALAMIKA..

    NAMIMI SIPENDI KUONA mtu analalamika aimwona mtu analalamika kwa sababu watu wanalalamika...

    hpful sjalalamika...so u do the samae usilalamike kwa kuwa sijalalamika ila yule pale alalamike kwanini sjalalamika kwakuwa mazingira tuliyomo yanatulazimu kulalamika...!!!!!!!!

    nawasilisha malalmiko so usilalamike cz nimeshakulalamikia.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni hulka tu ya mtu kulalamika
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Malalamiko kila uchao...
     
  8. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,659
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ujue hakuna usawa katika mambo mengi, na hii baadaye itakuwa ni action. wakubwa kama wanalamika basi wanalalamikia mgao mdogo kwenye madili ya ufisadi.
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mtoa thread hii amelalamika.
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    nchi yetu ni ya malamiko kwa kuwa uhuru tulipewa bure tukashindwa kuutumia hii ni adhabu kutoka kwa Mungu, manaa akili tunayo maji, ardhi, na madini lakini tumeshindwa kuvitumia badala yake tuna siasa uchwara hatuna uongozi bora, ni bora liende!!
     
  11. H

    Hurricane Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na mie nalalamika kwa nini wewe umelalamika kuwa mto thread hii naye kalalamika??
     
  12. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Duh!Wewe kweli MALENGA.
     
  13. m

    mharakati JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyu rose80 amekosea kusema hii ila alikua anamaanisha kwamba kulalamika ni kaugonjwa kontejans yaani kakiubuka sehemu lazima waathirika walalamike waambukize wenzao na wenzao wengine na wengine na wengine .............hadi katakotatuliwa. yeye amekubali ni mwathirika
     
Loading...