Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulalama tu haitoshi...kipi kifanyike?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ustaadh, Oct 29, 2009.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumekuwa wepesi wa kulalama kuhusiana na mustakabali wa taifa letu lakini "watawala" ni kama hawaelewi lugha tunayozungumza au wanabeza tunayolalamikia.

    Kipi kifanyike kutunusuru na maangamizi ambayo nadhani hayako mbali? Au tuvumilie hii nusu shari huku tukisubiri shari kamili?

    Tusaidiane mawazo...........
     
  2. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ustaadhi you are very clever...TUTAFUTE SULUHU NA SIYO KULALAMA NI UJINGA!!
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lets start by you two. What do you think? Maana kwa mtazamo wnu nadhani mngekuwa mmeshabandika solution mbili tatu hivi halafu tuendelee maana mie ni kama vile every day tunatoa solution hapa, waulize wakuu watakueleza vizuri tuu
     
Loading...