Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulala kifudifudi.

Discussion in 'JF Doctor' started by charminglady, May 4, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hi, naomba kuelimishwa je kuna madhara gani ya kulala kifudifudi ama kulalia tumbo.mimi huwa napenda sana kulala kifudifudi. naenjoy sana kulala hvo na huwa napata usingizi mtamuuu! nilisikia siku moja watu wakisema et kulala kifudifudi kwa mwanamke kunachangia kulaza matiti je ni kweli pia?
     
  2. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thijui!
     
  3. m

    manasa Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna madhra yoyote mwaya me mwenyewe nalala hivyo hivyo lkn ziwa saa sita mpaka sasa stoti jst jiachie its a good style by the way..
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mi niliwahi kuskia kuwa kulala kifudi fudi unabana kifua na unaweza kubana pumzi ukakosa kuhema vizuri.
    Ni vizuri kulala ubavu
     
Loading...