Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula udongo

Discussion in 'JF Doctor' started by kisasangwe, Oct 11, 2011.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he nisaidieni, hii hamu ya kumumunya udongo inanizidi. sio mjamzito!!!!! maana mwaezasema ni mjamzito. Inatokea tu ninakua na hamu ya kula udongo.
    Nifanyeje niiache?
     
  2. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni dalili kubwa ya ukosefu wa madini hasa ya chuma(iron defficiency)na mengineyo,pia minyoo inaweza kumsababisha akasikia kichefu chefu cha kula udongo,aidha yaweza kuwa najikumbushia enzi alivyokuwa mjamzito,au ameshindwa kuacha kwa kukumbukia ladha yake.yaweza kuwa ni katabia tu.vizuri apatiwe huduma ya daktari afanye vipimo sahihi na uhakika
     
Loading...