Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula majani kwa wananchi ni lazma sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peacebm, Aug 30, 2011.

  1. p

    peacebm Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania kama tuliweza kula majani kipindi cha waziri Bazil Mramba tukanunua jet ya Mbayuwayu

    ambayo inaruka toka Dar na kutua Kampala wakati destination ni KIA, inakwenda xafari ambazo zinaleta bill

    kubwa kwenye matumizi ya hizi mbayuwayus, natumaini yatupasa sasa hivi tule majani

    ili tuchimbe bwawa la kisasa la kuzalisha umeme ili tusiendelee kudanganywa na MEGA------WHAT?

    Wakati umefika na bwawa tulisimamie wenyewe nashauri kodi ya kichwa iletwe kufanikisha zoezi

    hili kwasababu kodi tunayochajiwa sasa ivi kutoka kwenye manunuzi ya sembe, soda, sukari,.......hatuzioni kuchangia maendeleo
    naomba kuwasilisha.,





















     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ile ilikua kula majani kwa faida ya viongozi ingekua tunatakiwa kula majani ili kila waziri anunuliwe BMW X6 ungeona wangefanya hvo mara 1
     
  3. p

    peacebm Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli hawa viongozi wanaangalia maslahi yao tu
     
  4. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    VIOO ---------- but -----------NGOZI
     
Loading...