Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula majani kwa wananchi ni lazma sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peacebm, Aug 30, 2011.

  1. p

    peacebm Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania kama tuliweza kula majani kipindi cha waziri Bazil Mramba tukanunua jet ya Mbayuwayu

    ambayo inaruka toka Dar na kutua Kampala wakati destination ni KIA, inakwenda xafari ambazo zinaleta bill

    kubwa kwenye matumizi ya hizi mbayuwayus, natumaini yatupasa sasa hivi tule majani

    ili tuchimbe bwawa la kisasa la kuzalisha umeme ili tusiendelee kudanganywa na MEGA------WHAT?

    Wakati umefika na bwawa tulisimamie wenyewe nashauri kodi ya kichwa iletwe kufanikisha zoezi

    hili kwasababu kodi tunayochajiwa sasa ivi kutoka kwenye manunuzi ya sembe, soda, sukari,.......hatuzioni kuchangia maendeleo
    naomba kuwasilisha.,





















     
Loading...