Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kula kiapo ni kwa Ma daktari Tu? Je Wanasiasa hawali kiapo na wengineo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by August, Feb 1, 2012.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    kumekuwa na lawama nyingi ka madktari na hata walimu tunasema kazi zao ni wito nk nk, je wana siasa au kuwa kiongozi si shughuli ya wito, na je hawa li kiapo wa kutenda haki?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wanaolaumu wafananishe na wanaume wazinzi ambao wake zao wakifanya hivyo basi mbio kurejea kiapo cha ndoa
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    katiba mpya ndio itamaliza upumbavu wote huu wa sisiemu
     
Loading...