Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula Chakula nyumbani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shinto, Apr 19, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi bandugu kwa nini wawake wanapenda waume zao wale nyumbani?
    Yaani usipokula nyumbani utakuwa umekula nje?
    Mkigombana ugomvi ukiisha lazima ule! usipokula ugomvi haujaisha!
    Akitaka ku-appreciate kitu, lazima atakupa ule?
    Je, KULA ndio kipimo cha mapenzi?
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yeah mkuu ndio mapenzi ya dhati na wanaonyesha upendo,hata kama umekula nje unapakua tu hata kidogo basi bora uonekane umekula kidogo akiuliza mbona umekula kidogo then unamwambia tu najisikia nimeshiba na chakula cha mchana......
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhhhhh!!!!!!!!!

    its lunch time!!! nitarudi badae,

    Maana kila thread ukiifungua ni mwanamke mwaka huu tutakoma!!! ngoja nikawaite waje waseme kwanini wanawalazimisha kula wakati nyie mmeshiba!! japo sijaelewa kuwa ni chakula gani!!!
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    To me kula si kipimo cha mapenzi bali kunanogesha penzi,ebu fikiria babako angekuwa hali nyumbani ungejiskiaje?ungemuona sa ngapi akijiramba?akisifia upishi wa mama yako?ungejuaje kama na yy anapenda nyma,pilipili,hapendi chumvi?
    Mume kula nyumbani kuna raha sana kwanza anajua ile pesa aloacha ya matumizi kama imetosha au la,pili kile kidogo kilichopo mnaweza kugawana na kwa upendo kikaonekana ni kikubwa sana,
    tatu yy ndo mtoto mkubwa nyumbani lazima awe na manners ya kula hme that means inabidi awahi hom,na mwisho wakati nakuwa mama alinifunza kutokula kwa watu so leo ni wajibu wangu kumfunza mume wangu kula nyumbani.
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Well said Pearl
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    nadhani hamjaelewa "KULA" inayo-ongelewa na mtoa mada...KULA YA KI-KUBWA
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Jesuit, najaribu kusoma katikati ya herufi hapa,
    nagundua kuwa huu mlo huu, sio huu tunaoufikiria,
    hapa ni zaidi ya mlo!!!!!!!!!!
    Nimeipenda hiyo conclusion, JE,
    KULA NDIO KIPIMO CHA MAPENZI?
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Now you are talking!!!!!!!
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Hili jamvi sasa hivi limekuwa la kihuni"
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kula nini?
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu lunch jombaaa
    [​IMG]
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Nimependa zaidi kwenye red. Kula kwa watu si tabia nzuri hata kidogo
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama jamvi la kihuni na wewe kaa kihuni vilevile!!! sasa utafanyaje?
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukitoka hapo una obesity!!!!!!!!!!!!
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks!!! nilidhani kula chakula kama makande kaka!!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kula nini?? Tunaweza kuchangia suala la msosi kumbe mwenzetu unamaanisha "chakula cha usiku"
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaa swty umeambiwa si kula wali na maharage lol

    hapa wenzio wanaongelea kula tunda la uzima!!!!!!!!!!
     
  18. i

    imara Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkeo anaonesha upendo kwako kwa kukupikia na anafanya hivyo toka moyoni kwake,sasa usipokula amini utamuumiza sana
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ukila nje chakula ulichoacha nyumbani ale nani??
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Awapi,...
    nikitoka hapa naenda ku-burn calories uwanjani kwa sana!
    Obesity ni kwa wazembe,kula......lala
     
Loading...