Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula chakula huku umesimama....

Discussion in 'JF Doctor' started by Boflo, Aug 12, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau mm nimezoea kula chakula huku nimesimama (breakfast,lunch, dinner)..

    Sipendi kabisa kukaa....Kuna madhara yoyote?? Your advice plz
    MziziMkavu karibu utoe uganga wako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kila kitu kina heshima yake na kila kiungo cha mwili wa binadamu Mwenyeezi Mungu kakipangia kazi yake Haipendezi kabisa kula chakula huku umesimama. Ni sawasawa Mtu anayekula chakula huku anautumia Mkono wake wa kushoto kulia chakula wakati mkono wake wa kulia ni mzima kabisa pia haipendezi kabisa. mkuu Boflo Tumia akili yako .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Chakula gani?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama ni cha usiku wataalam wanashauri ule ukiwa umelala
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama issue ya heshima....Bora niendelee tu.....Kungekuwa na madhara ningeaza mkakati wa kuacha

    Asante MziziMkavu kwa kunitoa wac
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio cha kitandani PakaJimmy.......ni kifungua kinywa, mchana na istaftahi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Lakini ningelikushauri bora ule chakula huku umekaa itakuwa ni jambo bora kabisa kuliko kula huku umesimama Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. S

    Smarty JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    tafuta mke uoe..ukshakuwa na familia tabia yako ya kula umesimama itakoma....imagine una mke na watoto afu unatengewa msosi mezani wenzio wamekaa we unakula umesimama hata mwanao wa kindergaten atashindwa kukushangaa..
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ww umingia restaurants za Nairobi? wale wote wanaosimama huku wanakula hawana wake????
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Boflo, sasa kwanini ule umesimama kwani una bawasiri....ooh mimi nakwambia punguza huo mchezo labda madhara yake hayo!
     
Loading...