Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula CCM, kura CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Akili Kichwani, Jul 26, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    any comments please...
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Perfect! tangiapo tunakuwa tunakula za kwetu walizotufisadi kwa nusu karne nzima
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana yake
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,665
    Likes Received: 9,302
    Trophy Points: 280
    Hii imetulia, wananchi wakielimishwa kuwa ukila hivyo vi takrima vyao sio lazima uwape kura kwa sababu kura ni siri yako na maamuzi ni yako mwenyewe, CCM watachemsha ,kwani kule vijijini wanawadanganya na kuwatisha kuwa ole wenu usipigie ccm maana tutajua.
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi hii nimeipenda. Wadau wanaoweza kujitolea kutengenza vipeperushi vya kutosha venye ujumbe huu wanaombwa wafanye hivyo.
     
  6. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good idea, big up...
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    poa mku, tupe mahali pa kuanzia...
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naamini humu ndani kuna madisigner wa majarida na vipeperushi vya aina nyingi. Wanaombwa kujitokeza na kutuyambia kwa mfano kipeperushi cha rangi chenye ukubwa wa 7" x 5" kinaweza kugarimu bei gani. Baada ya hapo wengine tujitolee kumlipa kwa idadi yoyote kama 100,500,...nk. Atuambie namna atakavyopenda afikishiwe hela, na kutuhakikishia kuwa atadeliver kwa kadri ya makubaliano. Anaweza pia kubandika sample ya vipeperushi vyake kwa maoni zaidi ya wadau.
     
  9. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo kwa maneno mengine, umesema ukisha kula ccm, hata ikibidi kufa, ukubali kufa kuliko kuikataa CHADEMA!
     
  10. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kauli mbiu aliitumia Mbunge wa Moshi Mjini Ndesamburo (aka Ndesa Pesa) kumbwagia Shem wake na Ben Nkapa (wakati hajastaafu ukiranja Mkuu wa inji hii) aitwaye Mama Minde: Kula kwa Mama Minde Kura kwa Ndesamburu na kweli jamaa wakafanya hivyo
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuipenyeze hii kauli mbiu mapema kwa wapiga kura wetu popote tulipo.
     
  12. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hii nafikiri imetulia kabisa, na inafaa sana, nafikiri inatakiwa kufikiishwa kwenye kamati ya ushindi mapema iwezekanavo
     
  13. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    itabidi hii ifikishwe kwenye baraza la vijana BAVICHA ili iangaliwe kama ianaweza kuwa kauli mbiu yetu au sub kauli mbiu hasa vijijini, nafikiri kama Mnyika yumo humu kwenye jamvi leo aipitie hii na wadau wengine watoe mawazo yao
     
  14. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KULA CCM, KURA CHADEMA.

    Imekaa vizuri sana--------------CHADEMA HUREEEEEEEEEEEEEEEE, USHINDI DAIMA
     
  15. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kimtindo au kiuhalisia kwa sasa hii ingekuwa imekaa vema, maana hata leo asubuhi napita maeneo ya jiji nakuta watu wamejihimu asubuuuhi na nguo kibao za CCM, utafikiri wanaipenda. Kumbe ni hizo pesa zetu sisi tunazolipa VAt, na kodi zingine wanatafuna

    Wao hawana kosa kuzitafuna ila kura wampe mwingine naye aanze kuwapa hizo mapemaaaa siyo kila baada ya miaka mitano.
    Du!, Watu wangepewa hii tungefika mbali sana.
     
  16. N

    Nyanzura Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akili kichwani umenena mkuu, hili ni wazo babu kubwa. Naungana na wadau wenye mapenzi mema na nchi yetu limetulia. Here we go "Kula ccm KURA CHADEMA". Cha muhimu ujumbe ufikishwe kila mahali nchini. Kila mtu kwa nafasi yake, mwenye uchungu na hii nchi kwa ajili ya vizazi vijavyo afikishe ujumbe huu kuinusuru!! Go Dr. Slaa Goooooooooo!!!
     
Loading...