Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula Bila Kuliwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Mar 19, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ilo nalo neno...!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    File not found!!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadhani kuna tatizo la ku-upload dataz, maana hata picha hazionekani!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hili bandiko limerudiwa! Na lile la mwanzo pia 'thread has been closed'
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    waweza fafanua tafadhari.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ok, katika jukwaa la mambo ya kikubwa hii mp3 ulioiweka iliwekwa na kutokana na michango ya watu kuonekana ni ya kejeli kwa Rais JK, basi thread husika ilifungwa! Na kwasasa imeondolewa nadhani! Sasa wewe umeiweka tena katika jukwaa la vichekesho!
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu kwa taarifa kama iliondolewa, na hapa haifahi kuwepo pia.
     
Loading...