Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukwepa kutumia miwani

Discussion in 'JF Doctor' started by Simplelady, Oct 30, 2009.

  1. S

    Simplelady Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani kuna dawa ya kusafisha macho yaweze kuona vizuri hasa mbali bila kutumia miwani.
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    na mimi nisaidiwe katika hilo.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kunywa juice ya karoti na ya mchicha wa kienyeji.
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hii inasaidia zaid katika kuzuia tatizo au nakosea?
    Macho yakishaharibika na kufikia kiwango cha kuhitaji msaada WA MIWANI huna jinsi.Ukitaka kukwepa kuvaa miwani basi unahitaji kufanyiwa laser surgery.... ila hii operation ni delicate na ni recent development haina hata miaka 15 toka ianze kufanyika na hivyo haijulikani madhara yake kwa zaid.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hii ni kwa prevention tu, ila ukitumia inaweza kuzuia macho kuharibika zaidi ya stage yalioko.
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nami pia nina tatizo hilo. Nimeshajaribu karoti na mchicha, sikuona mafanikio yoyote. Ni kama anavyosema Mkuu Vera, hii inasaidia kuzuia tatizo, sio kutibu.
    Hivi jamani nimeshamsikia Dr. Ndodi, yule wa Magomeni, akisema anaweza kutibu shida ya macho na usitumie miwani tena. Ni kweli? Wenye taarifa zaidi watupashe.
     
  7. S

    Simplelady Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye idea ya huyo Dr. tuambizane jamani , maana sipendi kweli kuvaa miwani.
     
  8. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ee bwana mie nilikimbiakimbia kuvaa miwani weee. Mpaka ikafkia sasa ili mkono uingie kinywan nilitakiwa nivae miwani. Nachukia! Yaan nkiwa sipo kazin navua. Street miwan kapuni. But wa2 wanasema hii vaa na vua inaharibu zaidi. Ni kweli hii wakuu?
    Nashaur jiandae 2 kuvaa. Ma-operation c mazuri kwa macho.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    ntapata wapi mchicha wa kienyeji?
     
  10. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You can have lasik surgery if it is available in your area.
     
  11. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapo hakuna kukwepa ndugu, kama daktari amekushauri utumie miwani naomba ufuate ushauri wake, maana ukikaidi ndio ugonjwa unazidi. Hata mimi nilipoambiwa kuvaa miwani nilona kama nitashindwa kuishi, lakini sasa nimeizoea kiasi kwamba hata sitaki kuikosa, na nimechukualia kama part and parcel ya maisha yangu. part of my body. Vaa tu ndugu ndio maisha hayo kuliko kuwa kipofu kabisa hebu fikiria kuwa kipofi na kuvaa miwani utachagua nini?
     
  12. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pengine ujaribu contact lense kama huna tatizo la kupekua jicho kuweka au kutoa hizo contact.
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wanasema unatakiwa upunguze vitu vinavyokufanya utumie miwani sanaaa mfano: kusoma, kutumia computer, etc..(sasa sijui maisha yatakuwaje if that your common way of earning..maana yake uangalie kazi za outdoor ..ambazo si lazima sana kutumia miwani..huku ukiendelea kutumia vyakula vinavysaidia kuona..
     
  14. s

    shabanimzungu Senior Member

    #14
    Nov 1, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miwani ni muhimu........mimi nikipata shida sana ya kutoona ...na nilishauriwa na wengi kwamba nisiwae miwani.
    Badaye nika enda kumwona daktari wa macho -shoppers plaza- kani shauri vizuri madhara na akanieleza LAZER haita saidia macho yangu.
    Pia nil elmishwa jinzi macho yangu ilivyo.........na sasa nin hakika kwamba macho ni muhimu...kama inatakiwa kuwaa miwani ..ni lazma hatuwezi kukwepa na pia hakuna dawa wala biti shamba!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...