Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukuwa maziwa kwa wanaume kuna dawa??

Discussion in 'JF Doctor' started by Pdidy, Oct 28, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    nimeona baadhi ya makaka wakiwa na vifua vikubwa huku sehemu za maziwa zikiwa kubwa tofauti na wanume wengine ningependa kuomba msaada kwa wenye proff zao kutusaidia na kama kuna dawa zakuondoa kuvimba maziwa ni zipi na nini cha kufanya natumaini tutawasaidia wengi sana..

    kuna ndugu yangu alikuwa ana matatizo haya ,ila yeye kila akila maziwa ya unga maziwa yanavimba au akila kuku wa kizungu tatizo kubwa la maisha
    sasa labda nimeanza wenye sababu za kutokea haya tusaididane

    yuleyule

    mama yenu mia
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    kuna hormones za kuyasupress.

    On top mwanamume mwenye kuwa na matiti makubwa ni wazi kuwa anahormone nyingi za kike kama walivyonazo gays.
     
Loading...