Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuku wanatumia kondom?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dr wa ukweli, Mar 2, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamaa mmoja alikuwa anakaanga mayai alivunja la kwanza halikuwa na kitu, akavunja la pili halikuwa na kitu, na la tatu halikuwa na kitu,...... akakasirika na kusema shenzhata kuku wanatumia kondom!
     
Loading...