Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuku wa nyama kwanauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kabachubya, Dec 22, 2011.

  1. K

    Kabachubya Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wana jf, nauza kuku wa nyama wakubwa kwa ajili ya migahawa, hotel na watu binafsi. Mimi nakaa pugu kikazi nipo muhimbili hospital, naleta kuku kwa order. Bei ni 6,500/- tu.

    Kwa mawasiliano piga 0712 101017 au 0762101178

    Nashukuru kwa ushirikiano wako.
     
Loading...