Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuku wa kienyeji

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dalu, Dec 15, 2011.

  1. d

    dalu Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau wapi naweza pata kuku wa kienyeji kwa dsm?naomba kuwakilisha
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Yaani post ya pili tayari unataka kuku wa kienyeji? Kazi kweli kweli...
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ha haaa haaa

    kweli hii ni festive season, umenichekesha sana mkuu
     
  4. d

    dalu Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo muda muafaka huu mkuu
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Una maana 'kuku kuku' au kuku kitoweo?
     
  6. m

    marty JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nicheki 0713388226
     
  7. S

    Shadya Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We nenda soko la ilala, kuna kuku na kila kitu na bei ni poa kuliko masoko yote haa dar. Bei ni sh. 7000 tu. Nenda kajione na utakuwa unafanya shopping yako hapo hapo.
     
  8. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Karibu, unataka wa kufuga au wa kula? Nina majogoo ya kienyeji yapatayo 30 hivi nayatoa Krismas hii yote...ni makubwa yana miezi kama 8 hivi. Kama uko serious tu Piga 0762413132
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu,mana kiswahili cha cku hzi? Inawezekana hakumaanisha kuku wa kitoweo,ahaha
     
Loading...