Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuku na bata nani mchafu?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MZOMOZI, Jun 6, 2011.

  1. M

    MZOMOZI Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuku anakula hata kinyesi cha binadamu hata kupelekea usemi ukimchambua kuku huwezi kumla.lakini kwa muonekano tofauti na bata hachezei tope,bata kwa upandewake tope na kunya ovyo ndo jadi,lakini bata akiona maji tu hachelewi kujitumbukiza na kuoga.sasa nani mchafu?
     
Loading...