Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuku huyu...!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Oct 26, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Kuku wa Man City.


    Kichapo cha Bao 6 kwa 1 walichopata Man United, kimewafanya mashabiki wa Man U Duniani wahahe kutafuta kila kisingizio cha kichapo hicho. Kuku huyu mashabiki wamedai alikuwepo kwenye Benchi la washabiki wa Man City maeneo ya Manzese kwa mfuga mbwa. alileta tafrani ya aina yake maeneo hayo, mpaka wana usalama walipofika na kuituliza tafrani hiyo.


    KAPINGAZ
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora yesheeee!!!
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi hiki kipigo kitasahaulika kweli yani tagu siku ile haipiti siku lzm either nisome mahali au nukute watu wanaongelea basi jaman inatosha!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Unajua kwa nini wanalonga sana?? Hahahahaaaa! Wanaujua vizuri mziki wa man u, na wengine wanatumia reference ya man city kujifariji huku kimoyo moyo wanaomba wasikutane na babu fergie!!
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    watani zangu hampumui
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeoneee!ole wao siku yao ikifika watatafutana!
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du! Hii kali
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Bagamoyo hapo

    [​IMG]
     
Loading...