Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuku anaingia mwenyewe kwenye tenga...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 9, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kakukuruka vyema,

    Kaachiwa na kuonyeshwa tundu la kutokea, badala yake kajidanganya kwa kutamani mbegu chache zilizobakia kwenye tenga. Anarudi, anarushiwa mchele wa kutosha nje ya tenga hataki kutoka kisa mahindi kiduchu. Kwa kiburi kabisa anajaribu kuwadonoa hata wale ambao wangemsaidia, anawatishia... anang'ang'ania kukaa kwenye tenga!

    Kwakuwa ni 'kuku wa kizungu' tumwache tusifunike tenga na 'kumshughulikia'?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    dah........ni manji sio??????/
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yusuf Manji.
    Wasiwasi wangu upo kwenye kikosi kazi mkuu...!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mahindi yana calories za kutosha kuliko mchele kwahiyo kung'ang'ania kwake tengani kuna maana.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mwache, msimpige mawe. Kaingia mwenyewe ni vema akachinjwa kabisa na viranga wake waangamizwe.

    Hii si mbegu nzuri kuwepo bandani. Anadonoa wengine na kwa jinsi alivyo atawauwa nao......
     
  6. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 263
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Invisible hapa jf nadhan tupo huru sana jaribu kumuweka waz huyo kuku tumjue kuliko kutuacha solemba,ila kama ni kuku wa kisasa as if RA hv
     
  7. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Invisible uwe wazi mkuu...unamaanisha MANJI au MKAPA?!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kuku ni kuku tu.....................huyu bwana ni sumbufu kwakweli
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Labda kuku ametamia kwenye tenga!
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi naona tukupe mji ili utupe jibu.
    Na mji ni Bagamoyo au igunga,chagua moja
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha uvivu wa kufikiri wewe, yaani kafumbo kadogo tu unaanza kutoa mji.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyu kuku ni wa mayai au nyama?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    mna uhakika ni kuku? isijekuwa kanga!
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ukishajua? Unataka umchinje?
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kanga na kuku wapi na wapi, we ulishaona kanga anawekwa kwenye tenga?
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ha haa haa When chicken is not a chicken.
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na huenda akawa ni mbuni.
    Alikuwa anataka kutaga, akaona tenga limezagaazagaa kichakani, akapata pango la kutagia.
    Mmemfukuza akakimbia. Kabla hafika mbali ndo anakumbuka kuwa ameacha mayai yake kwenye tenga. Kumbukeni, mayai ni watoto watarajiwa hao!
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumia akili wewe, tenga ni dogo kuliko mbuni. Aliyemuona anasema ni kuku sasa huyo mbuni utakuwa umemleta wewe?
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna saizi tofauti tofauti za matenga.
     
Loading...