Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukosolewa. . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Nov 30, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini kwenye jamii yetu watu hua wanapenda kuungwa mkono/kusifiwa hata pale wanachosema/fanya sio sahihi?

    Nauliza kwasababu nimeona sana huku mitaani pia hapa JF. Yani mtu ukimkosoa anadhani/fikiri unamchukia, kwasababu tu hukubaliani na kile anachosema/amini. Je wewe mtu akikukosoa unachukia? Unadhani huyo mtu hakupendi?

    Nasikitika kweli kuwa na watu wa aina hii kwenye jamii yetu maana kwa kutokua open minded and open to criticism wanapunguza wigo wa kujifunza. Mtu anapokukosoa/pinga unachojaribu kumweleza sio kwamba hakupendi bali anakupa wewe nafasi ya
    kumcomvince/mweleza kwa undani kwanini unaamini
    hicho unachosema hivyo chukua hiyo nafasi ya
    kupanua uelewa wa huyo mtu mwingine from your point of view badala ya kununa.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahhahaah lol

    Lizzy karibu JF ..
    Nilidhani we mkongwe lol..
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe...
    Nizoee tu ehhh?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    BAdo una maumivu? Basi leo nakusamehe huendi twisheni angalia katuni na leo utakula chocolate.

    Ndo ukubwa bado utagundua mengi, kuna siku nilikuambia "Kua uyaone"
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heeheh sawa mama. . .
    Kuyaona kwenyewe ndo huku ehhh?Na kweli nimeyaona.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni hulka tu nadhani. Wengine hujiona wao hawawezi kukosea na tena ndo ukute yule mwenye dharau, yaani yeye ana watu wake amesha waweka kwenye category ya maamuma, sasa subutu yako ukamkosoa utajuta!! (watu wa aina hii wao maoni yao tu ndo sahihi wanavodhani)

    Kukataa kukosolewa ni upumbuvu, muungwana hupenda kukosolewa au hata kusikia maoni ya mwingine na huwezi jua utajifunza kitu.

    BUT again Lizzy, kuna watu huwa wana tabia ya kukosoa kwa 'kukatisha tamaa', hao huwa hawana nia njema!
    anyways, binafsi anayenikosoa naamini ananipenda na ananitakia mema...
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anaechukia kwa kukosolewa "Mungu amsaidie"
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, zoea na jifunze kupotezea, zamani nilikuwa ivo kuja gundua ndo maisha yalivyo.
    Nkapotezea, sasa ivi raha tupu, bado makazini ndo utakimbia kabisaa

     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaa atamsaidiaje sasa Gee?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma BHT. .
    Kweli wanaokosea kwa nia ya kumkatisha mtu tamaa hata mimi sikubaliani nao. . . ila wanaonishangaza zaidi ni wale wasiotaka watu wengine watoe maoni yao ikiwa ni tofauti na yakwao.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuhh
    Hivi bado tu hujazoea pole dadake
    Hapa kuna watu ukiwasifia mtakuwa marafiki mpaka siku
    ukimkosoa tena. :photo: copy na ku paste hii utaihitaji baadaye :bolt:
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na kweli. . .
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie napenda kukosolewa manake naamini anaekukosoa anakupenda


    lakini pia tusiwasahau wale wanaokosoa wenzao kwa kukatisha tamaa,au chuki binafsi. hii mara nyingi inachangiwa sana na wivu!
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Amsaidie walau asichukie sana :]

    Manake sidhani kama lipo tunaloweza fanya sisi binaadamu kumnusuru....lol
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa nipotezee kwa kutokukosoa na kukubaliana na kitu ambacho naona sio?Sidhani kama huo ni ujanja.Wao ndio wazoee kupingwa na kukosolewa bila kuchukulia personal.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu wa hivo huwa 'hawakui', unaachana nao waendelee kuwa mbilikimo wa mawazo tu
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Lizzy we piga kitabu usiendekeze mambo ya hapa ambayo wakati mwingine yanaweza kabisa kukuacha mdomo wazi. Nakutakia mchana mwema katika kipande hicho cha dunia.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli.
    Nshaihifadhi hii for later use.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hao Lizzy ndio tunawaeka kwenye kundi la malimbukeni manake wanaamini wako perfect kwenye kila kitu wakati hakuna aliye mkamilifu chini ya jua. Ukifahamu kuwa kila binadamu ameumbwa na madhaifu yake naamini kabisa hutachukia kukosolewa....manake hujakamilika!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheheh asante BAK. . . ntapunguza kushangaa.
    Na wewe nakutakia mwanzo mzuri wa siku.
     
Loading...