Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukosekana Uwajibikaji Kunavyowatafuna CCM!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyambala, Sep 28, 2011.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama ilivyowahi kusemwa huko nyuma "once a fisadi, alwayz.....". Nadhani wengi wetu mmesikia kilichotokea kuhusu helikopta za kampeni ya CCM. Ntawashangaa wale wanaoshangaa kwamba kukwama kwa helikopta hizo ni bahati mbaya. Hebu tukumbushane kidogo ni Tanzania hiyo hiyo gari ya raisi imewahi kuishiwa mafuta, ni hiyo hiyo gari ya mkulu imewahi kupata pancha, kuna zile cheki ya JK na pia ile ya mkewe zilizokosewa maneno kulinganisha na tarakimu. Ok simple huo ni upande wa serikali. Kwa ufahamu wangu uwajibikaji upande wa chama ndiyo legelege kabisa hili hata wanaCCM na viongozi wao wanalikubali.

    Sasa mnashangaa nini mnapoambiwa hizo chopa mlizoambiwa zitatumika zaidi ya mwezi sasa kwamba vibali vilikuwa havijaandaliwa siku nne kabla ya kufunga kampeni???

    Ukiingia kiundani huu ni uzembe tunaoushuhudia katika kila sekta ndani ya bongo, na CCM ndiyo haswaa muasisi wa utamaduni huu wa uzembe uzembe, kukosekana uwajibikaji, ujanja ujanja and now this is the best they can get. CHADEMA wao vibali vyao waliprocessia wapi?



    [​IMG]


    2. [​IMG]
    Chopa za JK mwaka jana

    3. [​IMG]
    Cheki aliyopewa mama Salma
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wee hebu angalia NEC siku zote hizi eti majina ya wapiga kura wanabandika leo!!!!!!!!!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    huoni uchumi supermarket wanatangaza sukari kilo sh 2300 na wakati rais alisema iwe sh 1700
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Eti pinda na rais wanashangaa makao makuu ya wilaya butiama kuwa mahali tofauti na butiama,wakati tangazo limesainiwa na rais
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Just a mess mkuu!!!!!!!!!
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mimi nimeshamchoka Just Kidding anayetumia Masaburi kufikiria
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu Nyambala umenikumbusha mbali na hiyo dummy cheque!!!! Aides wa JK ni mbumbumbu!!!
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ngeleja na matangazo yake ya kupunguza ukali wa mgao wa umeme ndio yanayoniacha hoi kwa sasa. Kumbe tatizo ni kubwa zaidi ya TANESCO yenyewe. Gesi ya kuendeshea mitambo hii ya kukodi haitoshi. Mafuta mazito ya mitambo ya IPTL hayapo ya kutosha. Mitambo yenyewe ya TANESCO iko hoi! Akina Symbion, Aggreko, IPTL wanakamua capacity charge kwa kwenda mbele!
     
  9. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We have lost!
     
  10. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sawasawa mkuu, sasa kama mambo siriazi tunakuwa namna hii unategemea huyo anayeratibu chopa za CCM wamemtoa mbinguni?
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nenda sasa EWURA na bei ya mafuta. Wanajaribu kusimamia bei ya mafuta wasiozalisha wala kusambaza. Anyway. Matangazo yao ya bei elekezi kwenye magazeti yanasaidia vyombo hivi vya habari viendelee kuwepo angalau!
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    we hujui nchi inaendeshwa na wafanyabiashara na sio viongozi hii?
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hili ndilo tukio langu la kwanza lilinifanya nimchukie JK sana!!! Najua kuna mengine mengi tu yalifuata, lakini hili ndilo hasa nililonifanya numone JK ameamua kudhalilisha "presidency institution"

    Look at hime the way he was happy....phewww!!!!
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,412
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Raisi ambaye hajui kwa nini wananchi wake ni masikini,Raisi ambaye anashangaa mambo yanavyoenda kinyume, Rais mbaye ameifanya magogoni kama sehemu kulia bata.
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mm nadhani wao hawana makosa. Siku zote mbumbumbu huteua mbumbumbu. Ukiwa smart kwa makosa ukateua mbumbumbu unatimua then unaweka smart but ukiendelea kubeba mbumbumbu then obviously wewe pia u mbumbumbu
     
  16. B

    Bobby JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu Nyunyu kwa heshima na taadhima naomba nipendekeze mabadiliko kwenye tag line yako. Nionavyo mm mgao wa umeme wala si janga la kitaifa ila ni dalili ya janga la kitaifa tulilonalo ambalo ni kukosa rais kulikopelekea kukosekana kwa serikali. Sasa kukosekana kwa serkali huku ndio kumeleta mgao wa umeme, mfumuko wa bei usio na mpango, ukosefu wa maadili, serikali kukosa authority (rejea bei ya sukari), n.k n.k yako mengi sana siwezi kuyamaliza.
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Lakini Ndugu Tambua Hii yote Mizigo Tunabeba sisi!! Hakuna Cha EWURA AU CHURA!! HUU NI WIZI MKUBWA TUMEBEBESHWA WATANZANIA, NIAMBIE EWURA WANAPANGA BEI YA UMEME TZS 150 PER UNIT THEN WHAT TO DO FOR THE REST OF THE YEAR? JUST KUTUBEBESHA MIZIGO ISIYOKUWA NA FAIDA,
     
Loading...