Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukosekana kwa Tido BBC kwaikosesha CCM "ushindi" mwingine wa kura ya maoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 8, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Ndugu wanaJF:

    Uchaguzi wa mwaka kuna mapungufu makubwa kwa upande wa CCM -- kukosekana kwa mpiga debe wao mkubwa aliyekuwa BBC London Tido Mhando ambaye katika chaguzi za huko nyuma alikuwa akijishghulisha sana kufanya midahalo na kuendesha kura za maoni ili kuonyesha chama chake kinapeta -- au niseme sahihi -- kutoa njia kwa chama chake kishinde tu kwa vyovyote vile.

    Mwaka huu yuko kwenye vyombo vya habari vya umma wa Tanzania, hivyo inamwia vigumu sana kufanya hivyo bila kuonekana kupendelea.
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tido anapendelea sana hata hapo alipo. Hakuna jinsi ila siku zake zahesabika.
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo alipo japo anamfinyia silaa ajue ndiye bosi wake na atageuka mbayuwayu ghafla 1.11.2010
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naam itakuwa ahsubuhi, itakuwa jioni. siku zasonga
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Na ndo maana CCM wamekuwa wakihaha kutafuta "ushindi" wa kura za maoni kwa kuitumia taasisi yake ya REDET baada ya ile binafsi ya Synovate kupigwa stop baada ya kuonekana itakuja na matokeo hasi kwa CCM. Angekuwapo Tido huko BBC mara moja angekuja na matokeo ya "ushindi" kwa JK baada ya 'kufanya utafiti kwa njia ya simu kutoka kwa wasikilizaji.'

    Ukisoma gazeti la MwanaHalisi la wiki huu utaona kuwa REDET ilikuwa waje na matokeo ya utafiti wao wiki mbili kabla ya uchaguzi -- lakini inaonekana sasa wamewahi kwa sababu ya kukosekana kwa matokeo ya REDET.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Angekuwa BBC angemwita JK London na kufanya naye mahojiano very biased, kama alivyofanya alipomhoji rafiki yake EL mwezi July.
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TIDO, ni mtu alikuwa na reputation nzuri lakini uroho na woga, yaani nidhamu ya woga umemfanya hata akifa watu wasimkumbuke kabisaa. Unajua ukifa katika usawa yaani palipo na ukweli unapasema na palipo na pasipo na ukweli unapasema ndio kufa kiume watu wanabaki kukukumbuka. Sasa ndo hivyo no respect to community
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuchagua CHADEMA
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    mwe akifa nani atamkumbuka zaidi ya mafisadi aliokuwa anawasujudia.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ukiondoa kushupalia midahalo, siafiki hii kauli:-

     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Naomba tupeleke rai kwa BBC waweke kura ya maoni kwenye mtandao wao wa BBC swahili na wawe wanatupa kilishe nyuma (feedback) kila siku.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    wacha waendelee kupendelea kwani EPA za ccm zinawatesa......mwisho wao waja................naamini watakuwa tayari kusema tulirubuniwa na ccm kwa sababu ya umasikini wetu na sasa sisi ni raia safi
     
  13. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa ila wengi wanapotezea.
     
  14. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TBC bado haijawa independent kiasi hicho, bado inajiona ipo kulinda maslahi ya waliopo madarakani. Mpaka hapo watanzania tutakapo badili serikali ndo wataanza kujua kuwa chombo cha umma maana yake nini
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh maslahi yake kwanza.
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda inawezekana kuwa na reputation nzuri, ila kwa baadhi ya waliofanya nae kazi wanamjua vizuri tabia yake na wala hawashangai anachokifanya TBC
     
  17. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni tido mhando aliyewahi kumuuliza Kikwete (mwaka 2005) kama anamiliki ipod
     
Loading...