Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukosa chuo!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dascha, Sep 23, 2012.

  1. d

    dascha New Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli no jamani. . .nimeapply round ya kwanza pamoja na kuwa naqualify for kozi kama nne ckupata yeyote....
    nomeaaply sercond round lakini mpaka leo kimya...empty. . .eti IN PRORESS . . .asa ninafanyeje tena na vyuo vimestart kuOpen???!!!:frusty:
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,441
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    subiria second isipotoka subiria mwakani
     
  3. A

    Apex JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    second ipi? Kama kweli ujapata chuo mpaka dk hii,kweli uhongo mbaya mwaka huu ndo umeshakasa may be kuwe na round ya 3,Pole mkuu jipange mwaka kesho.
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usiogope huwa ipo had 3rd round
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ulifata process vizuri namna ya ku-apply?? nimeuliza kwa sababu nimeona mpangilio wako wa lugha ulivyo mbovu! BTW fatilia TCU na ikiwezekana jaribu kwenda direct kwenye baadhi ya vyuo kuomba.
     
  6. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    angalia kwenye maneno mekundu utagundua sababu ya kukosa chuo
    aim:jaribu kuomba moja kwa moja vyuoni au wasiliana na tcu uso kwa uso
     
  7. Sauli

    Sauli Senior Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nenda TCU mjomba, me nlikua huko last week, watu wenye tatizo kama lako wapo wa kutosha tu, kule!
     
  8. M

    Mpendawali Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahah!!yan jf n furuuu raha
     
Loading...