Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukopa ni umaskini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ziroseventytwo, Nov 18, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Ndg wana JF, salaam, naomba kukopa ni umaskini? Kwa mfano, tunaambiwa mataifa lenye uchumi mkubwa,ni marekani, ujerumani,japan nk. Vp mbona yana madeni kwenye taasisi za fedha? Kama WB, IMF nk? Uchumi wa haya mataifa unakuwa kwenye nini,..inakuwaje mataifa haya uchumi wao ukidorora mataifa yanayokuwa kiuchumi nayo yatikisike? Mwenye uelewa na mambo haya ya kiuchumi anifafanulie hapa. Ahsanteni!
     
  2. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ntarudi kupiga chabo badae
     
Loading...