Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukopa harusi kulipa matanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mwanaume mmoja wa nchini China ambaye alikuwa akisumbuliwa na madeni mengi sana yaliyotokana na tabia yake ya kupenda kucheza kamari amejiua mwenyewe kwa kujilipua kwa bomu ndani ya basi lililokuwa limejaa abiria.
    Kwa mujibu wa shirika la habari la China, Xinhua mwanaume huyo alijilipua mwenyewe ili kuepukana na madeni mengi anayodaiwa ambayo alikuwa hana uwezo wa kuyalipa.

    Yang Yongshou, 42, ambaye zamani alikuwa muuza madawa ya kulevya kabla ya kuangukia kwenye uchezaji wa kamari, alijilipua kwa bomu aliloliweka chini ya kiti chake kwenye basi la abiria lililokuwa likifanya safari zake katika jimbo la Yunnan lililopo karibu na mpaka wa Vietnam.

    "Yang alikuwa hana uwezo wa kulipa yuan 100,000 (Tsh. Milioni 19.8) ambazo alikuwa akidaiwa kwenye kamari", ilisema taarifa ya polisi.

    Yang alifariki hapo hapo kutokana na bomu hilo huku abiria wengine 11 wa basi hilo wakipata majeraha mbalimbali.

    Tabia ya watu kujilipua kwa mabomu wanapozidiwa na matatizo imekuwa ikiongezeka kwa kasi sana nchini China ambapo sababu kubwa inasemwa kuwa ni uhaba wa kazi na kuongezeka kwa tofauti ya kipato kati ya watu masikini na matajiri.
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu akili hana, bongo watu wanadaiwa zaidi ya milini 19 na utawaona RG wakishusha bia bila presha
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bongo kuna usemi kuwa "mdaiwa hafungwi" - sasa huyu ni kwa nini alijimaliza, angehamia Bongo kazi kwisha, angepeta na shamba kubwa, kitalu cha kuwinda na ubunge pia angepata.
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huyo muoga tu wa maisha, dawa ya deni ni kuwapa sound wadai!
     
Loading...