Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukomaa kwa Gamba la CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Apr 19, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCM wametangaza kujivua gamba...lakini nyoka mnyama ambaye ndiye haswa mwenye sifa ya kujivua gamba hufanya hivyo kila baada ya muda fulani kwani gamba hilo hukomaa tena. Je CCM wameweka utaratibu wa kujivua gamba baada ya muda gani? Je kama nyoka anavyokufa baada ya kujivua gamba mara kadhaa wao CCM tutarajie kifo chao lini?
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kifo cha ccm ni 2015
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Observation safi, sina hakika kama Mwenyekiti alifikiria hili kabla ya kutangaza au ilikuja tu (spontaneous) palepale kwenye kikao. (Ni mshairi yule na mkuza lugha, huoni kama ametuongezea msemo?)
     
Loading...