Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukojoa.....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shagiguku, Apr 5, 2012.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wadau naomba mnieleze uhusiano uliopo kati ya mate na mkojo, maana watu wengi (hasa wanaume) hutemea mate mkojo walioukojoa wao wenyewe (hasa pale tendo hilo la kukojoa linapofanyikia pembeni ya barabara).
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hamna uhusiano wowote, ni mazoea tu ya watu.
     
  3. s

    shiezo Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kielelezo cha jamii iliyobobea katika mambo ya kishirikina
     
  4. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka nilipokua mtoto niliambiwa ukikojoa barabarani/njiani usipoutemea mate mkojo, akipita mwanamama mwenye mimba akauruka ule mkojo nanihii yako itavimba.
     
  5. J

    JOJEETA Senior Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imani tu hakuna uhuciano wowote.
     
  6. c

    chilubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Uchafu ndo mana!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu inaonekana kwenu wachawi kibao enheee....
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Havina uhusiano zaidi ya kuwa anaevitowa ni huyohuyo binaadamu. Mkojo ni waste na mate ni kitu kinachohitajika.
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    itabidi tuanzishe jukwaa la maswala ya imani zisizo za dini!!!
    anyway mkuu hakuna uhusiano, ni kama kusema ukiwa na mimba usile mayai, zilikuwa na lengo la kuzuia watu kukojoa kwa barabara
     
Loading...