Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukojoa na kutema mate......!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Shagiguku, Apr 5, 2012.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wadau, mimi naomba au napenda nielimishwe :help: kuhusu hii tabia ya watu (hasa wanaume) kutemea mate mkojo alioukojoa yeye mwenyewe (hasa anapokojoa kandoni mwa-barabara/njia).

    je, kuna uhusiano gani kati ya mkojo na mate ya mkojozi....????

    nawasilisha......!!!!!!
    :A S-confused1:
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hata wanawake wanafanya mimi pia sijui kwanini, labda isinuke
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mtu akikanyaga mkojo hautavimba nanili ....
    Upepo ukivuma hauta beba mkojo kwa mashetani .... . Mate ni kinga :)

    Story tulizokuwa tunapeana utotoni ....
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cz mkojo rafiki yake ni mate...liquid to liquid OVA.
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sisi kule kwetu Sumbawanga maeneo ya Kalambanzite na tarafa ya Mpui karibia na Nambogo hii kitu ya kutemea mate mkojo ambao umekojoa mwenyewe ilikua inaambatana na imani za kishirikina kwamba unapokojoa njiani ni rahisi mchawi kuja kuufanyia mkojo wako mazingaombwe.So tuliambiwa na wakubwa kwamba ukimaliza kukojoa then ukautemea mate yaani hata atokee mchawi wa wapi hawezi kuutumia mkojo huo kukufanyia mazingaombwe. Sasa sijuimakabila mengine wao wanatemea mate kwa maana zipi lkn pia mimi siku hizi baada ya kuokoka sifungwi tena na sheria kwa hiyo siutemei mate mkojo wangu baada ya kukojoa iwe barabarani au hata vichochoroni
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...mkojo upi unazungumziwa hapa...kidogo napata mkanganyiko!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu tena JF,ulichukua likizo ndefu sana.
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mkuu umeniacha hoi kweli yaani dah! Kwani kuna mikojo aina ngapi? Lol!!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huo unaotaka kuusema wewe huwa tunatema mate kwanza ndo tunatoa mkojo.

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Same same na huko nilikotoka.

     
  11. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda umewaza kote huko? Inatoke
    tu tunapojisaidia haja ndogo ghafla watema mate.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe mkubwaa ushakutana na wachawi toka Marekani ? Hata ukiutemea mkojo ndoo mbili za mate wanakuroga tu!
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kumbe kuna mikojo aina anuai eeh.. Ngoja wenye maujuzi waje nami nielimike!
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahaa...nimekusoma kaka mkuu!
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    maana kuna siku watu walikua wawili faragha...nikasikia mtu akilalamika...nakojoa nakojoa nakojoaaaa!....nikasema ala...watu siku hizi wakitaka kukojoa wanatangaza.
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Haswaa!
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Alafu mtoa mada tofautisha kwenda "HAJA NDOGO" na "KUKOJOA" ni miamala miwili tofauti .
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi niliambiwa mwanaume asipoutemea mate mkojo wake,hufariki...! Hapo nikiwa na miaka kama 8-9 hivi...

    Mpaka leo sijaacha!
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    raha ya mechi ukojoe.
     
Loading...